Bộ thu và phát đôi kèm micro không dây cầm tay Shure BLX88/PG58
(0 lượt đánh giá)
Thông tin sản phẩm
Mã hàng/SKUBLX88PG58
Thương hiệuShure
Bảo hành12 tháng
Tình trạng HHMới
Tồn khoCòn hàng
zalo TƯ VẤN ZALO Giải đáp hỗ trợ tức thì
Giá bán: Liên hệ
Còn hàng
Tư vấn & Báo giá MUA NGAY Giao hàng tận nơi hoặc đến Showroom xem hàng
CAM KẾT 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng
Sản phẩm trong combo
Mô tả
Thông số
Hỏi đáp & tư vấn
 Shure BLX88/PG58
- Phần thu không dây kênh đôi BLX88
- 2 Bộ phát micro không dây cầm tay Shure BLX2/PG58
1/ Phần thu không dây kênh đôi BLX88
 Shure BLX88/PG58
Đặc điểm nổi bật Shure BLX88
  • XLR và ¼ "đầu nối đầu ra
  • Bộ vi xử lý ăng ten nội bộ được điều khiển bởi vi xử lý
  • Đèn chỉ báo trạng thái âm thanh hai màu
  • Màu xanh lá cây: Mức âm thanh bình thường
  • Đỏ: Mức âm thanh quá mức (quá tải /giảm)
Thông số kĩ thuật Shure BLX88
Đầu ra Đầu ra XLR 2x Đầu ra 2x 1/4 "(6.35 mm)
Trở kháng đầu ra XLR: 200 ohms 1/4 ": 50 ohms
Mức đầu ra âm thanh Đầu nối XLR: -20,5 dBV vào tải 100 kOhm (Tham chiếu +/- 33 kHz với 1 kHz Tone) 1/4 ": -13 dBV vào tải 100 kOhm (Tham chiếu +/- 33 kHz với 1 kHz Tone)
Độ nhạy RF -105 dBm cho 12 dB SINAD, điển hình
Từ chối hình ảnh >50 dB, điển hình
Vỏ máy ABS đúc
Nguồn điện 12 đến 15 VDC @ 320 mA, Cung cấp bởi Nguồn điện bên ngoài (Mẹo tích cực)
Kích thước 1.5 x 15 x 4.5" (40 x 388 x 116 mm)
Trọng lượng 15.1 oz (429 g)
 Shure BLX88/PG58
Đặc tính nổi bật Shure BLX2/PG58
  • Tối đa 14 giờ sử dụng liên tục (với 2 pin AA)
  • Lên đến 300 'bán kính truyền (đường ngắm)
  • Kết hợp tần số nhanh chóng và dễ dàng (nút chọn Nhóm và kênh)
  • Đèn chỉ báo trạng thái máy phát 2 màu
  • Viên nang micro PG58 tích hợp
  • Giảm 10dB độ suy giảm
  • Xây dựng nhẹ, gồ ghề
  • Mũ màu ID (có sẵn riêng)
Thông số kĩ thuật shure BLX2/PG58
Máy phát
Mức đầu vào âm thanh
0 dB Tăng: -20 dBV Tối đa
Tăng -10 dB: -10 dBV Tối đa
Phạm vi điều chỉnh Gain 10 dB
Đầu ra RF 10 mW, điển hình (Khác nhau theo vùng)
Yêu cầu năng lượng 2x Pin LR6 AA, 1.5 V
Vỏ ABS
Kích thước 2.1 x 8.8" (53 x 224 mm)
Trọng lượng 7.7 oz (218 g)
Microphone
Loại động Dynamic (Moving Coil)
Mẫu cực Cardioid
Tần số đáp ứng 60 Hz đến 15 kHz
Độ nhạy -53 dBV/Pa, (2.2 mV), 1 Pascal=94 dB SPL (@ 1 kHz)
Độ nhạy điện từ Hum 26 dB tương đương SPL trong trường 1 millioersted (60 Hz)
Phạm vi nhiệt độ -20 đến 153 ° F (-29 đến 57 ° C)
Độ Ẩm tương đối 0 đến 95%
Thông số kỹ thuật
Thông số kĩ thuật Shure BLX88
Vỏ máy ABS đúc
Trọng lượng 15.1 oz (429 g)
Máy phát
Mức đầu vào âm thanh
0 dB Tăng: -20 dBV Tối đa
Tăng -10 dB: -10 dBV Tối đa
Phạm vi điều chỉnh Gain 10 dB
Vỏ ABS