Bộ thu và phát đôi kèm micro không dây cầm tay Shure BLX288A/B58
(0 lượt đánh giá)
Thông tin sản phẩm
Mã hàng/SKUBLX288AB58
Thương hiệuShure
Bảo hành12 tháng
Tình trạng HHMới
Tồn khoCòn hàng
zalo TƯ VẤN ZALO Giải đáp hỗ trợ tức thì
Giá bán: 20.097.000đ
Giá chưa bao gồm VAT
Còn hàng
Tư vấn & Báo giá MUA NGAY Giao hàng tận nơi hoặc đến Showroom xem hàng
CAM KẾT 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng
Sản phẩm trong combo
Mô tả
Thông số
Hỏi đáp & tư vấn
I. Bộ thu và phát đôi kèm micro không dây cầm tay Shure BLX288A/B58:
02 Bộ phát BLX2 / Beta58 và Bộ thu dual BLX88
Shure BLX288A/B58 chính hãng
Mical âm thanh động Beta Beta 58A được thiết kế chính xác cho hiệu suất trực tiếp và ghi âm dự án studio. Đáp ứng tần số phù hợp làm nổi bật giọng hát, và các mô hình supercardioid cô lập từ các nguồn âm thanh khác. Nó kết hợp thiết lập đơn giản và một giao diện trực quan cho hiệu suất mà bạn có thể tin tưởng.
Thiết bị phát micro không dây cầm tay Shure BLX2/B58
Shure BLX2/B58 giá rẻ
Máy phát cầm tay BLX2 với SM58 Microphone từ Shure được điều chỉnh theo băng tần H9 của Shure từ 512 đến 542 MHz và cung cấp phạm vi hoạt động tầm nhìn 300 '. Nó được trang bị hai pin AA đi kèm trong tối đa 14 giờ. Nó tương thích với các hệ thống không dây Shure BLX được đặt thành cùng một băng tần. Một trường hợp dây kéo độn và microphone clip được bao gồm.
  • Shure BLX288A/B58 giá tốt thiết kế dạng viên nang micro tích hợp
  • Xây dựng nhẹ, gồ ghề
  • -10 dB giảm độ suy giảm
  • Mũ màu ID (có sẵn riêng)
II. Thông số kĩ thuật Shure BLX2/Beta58
Transmitter
Mức đầu vào âm thanh 0 dB Tăng: -20 dBV Tối đa
Tăng -10 dB: -10 dBV Tối đa
Phạm vi điều chỉnh Gain 10 dB
Đầu ra RF  10 mW, điển hình (Khác nhau theo vùng)
Yêu cầu năng lượng 2x Pin LR6 AA, 1.5 V kiềm
Vỏ máy ABS
Kích thước 2.1 x 8.8" (53 x 224 mm)
Trọng lượng  7.7 oz (218 g)
Microphone
Tần số đáp ứng  50 Hz đến 15 kHz
Mô hình cực Cardioid
Mức đầu ra -54.5 dBV/PA (1.85 mV)
Kích thước hộp 11.1 x 5.2 x 3.1"
Bộ thu 2 kênh Shure BLX88
 Shure BLX2/B58 giá rẻ
  • XLR và ¼ "đầu nối đầu ra
  • Bộ vi xử lý ăng ten nội bộ được điều khiển bởi vi xử lý
  • Đèn chỉ báo trạng thái âm thanh hai màu
  • Màu xanh lá cây: Mức âm thanh bình thường
  • Đỏ: Mức âm thanh quá mức (quá tải / cắt)
Thông số kĩ thuật Shure BLX88
Đầu ra XLR đầu ra 2x
Đầu ra 2x 1/4 "(6.35 mm)
Trở kháng đầu ra XLR: 200 ohms
1/4 ": 50 ohms
Đầu ra âm thanh Cấp XLR Đầu nối: -20,5 dBV vào 100 kOhm Tải (Tham chiếu +/- 33 kHz với 1 kHz Tone)
1/4 ": -13 dBV vào tải 100 kOhm (Tham chiếu +/- 33 kHz với 1 kHz Tone)
Độ nhạy RF  -105 dBm cho 12 dB SINAD, điển hình
Từ chối hình ảnh > 50 dB, điển hình
Vỏ máy ABS
Yêu cầu điện  12 đến 15 VDC @ 320 mA, Cung cấp bởi Nguồn điện bên ngoài (Mẹo tích cực)
Kích thước 1,5 x 15 x 4,5 "(40 x 388 x 116 mm)