Bộ thu và phát kèm micro không dây cầm tay Shure BLX24A/B58
(0 lượt đánh giá)
Thông tin sản phẩm
Mã hàng/SKUBLX24AB58
Thương hiệuShure
Bảo hành12 tháng
Tình trạng HHMới
Tồn khoCòn hàng
zalo TƯ VẤN ZALO Giải đáp hỗ trợ tức thì
Giá bán: 10.499.000đ
Giá chưa bao gồm VAT
Còn hàng
Tư vấn & Báo giá MUA NGAY Giao hàng tận nơi hoặc đến Showroom xem hàng
CAM KẾT 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
100% chính hãng (cấp CO, CQ, Bill, tờ khai HQ)
Hoàn tiền 100% nếu không đảm bảo chất lượng
Sản phẩm trong combo
Mô tả
Thông số
Hỏi đáp & tư vấn
I. Đặc điểm của bộ thu và phát kèm micro không dây cầm tay Shure BLX24A/B58:
Bộ phát BLX2 / Beta58 và Bộ thu BLX4
Hệ thống không dây cầm tay BLX24 với Beta 58A Mic từ Shure bao gồm bộ thu không dây BLX4 và bộ phát cầm tay BLX2 có micrô Beta 58A. Hệ thống này được đặt thành dải tần số H9 của Shure từ 512 đến 542 MHz. Hệ thống này có phạm vi hoạt động tầm nhìn 300 '' và được thiết kế để dễ dàng cài đặt.
  • Bộ thu phát đơn kênh Shure BLX4
  • Máy phát micro không dây cầm tay BLX2 / B58 Shure
Shure BLX4 Single Channel Receiver
Bộ nhận không dây BLX4 từ Shure là bộ thu kênh đơn được thiết lập cho băng tần H9 của Shure và hoạt động trong khoảng từ 512 đến 542 MHz. Nó có bộ vi xử lý ăng-ten nội bộ được điều khiển bởi bộ vi xử lý để giảm nhiễu tín hiệu và bỏ học. Tính năng chọn tần số QuickScan một chạm cho phép bạn nhanh chóng xác định tần số với lượng nhiễu ít nhất có sẵn.
  •  Đầu nối XLR và ¼ "
  • Đèn chỉ báo trạng thái âm thanh hai màu
  • Màu xanh lá cây: Mức âm thanh bình thường
  •  Đỏ: Mức âm thanh quá mức (quá tải / cắt)
II. Thông số kĩ thuật shure BLX4
Đầu ra
1x đầu ra XLR
Đầu ra 1x 1/4 "(6,35 mm)
Trở kháng đầu ra XLR: 200 ohms
1/4": 50 ohms
Mức đầu ra âm thanh
Đầu nối XLR: -27 dBV vào tải 100 kOhms (Tham chiếu +/- 33 kHz với 1 kHz Tone)
1/4 ": -13 dBV vào tải 100 kOhms (Tham chiếu +/- 33 kHz với 1 kHz Tone)
Độ nhạy RF -105 dBm for 12 dB SINAD
Từ chối hình ảnh >50 dB,
Vỏ máy ABS đúc
Nguồn điện 12 đến 15 V DC @ 160 mA, được cung cấp bởi Nguồn cấp điện bên ngoài (Mẹo tích cực)
Kích thước 1.5 x 7.4 x 4.1" (40 x 188 x 103 mm)
Trọng lượng 8.5 oz (241 g)
Kích thước hộp 13.5 x 12.0 x 3.8"
Shure BLX2/B58 Handheld Wireless Microphone Transmitter
Shure BLX2/B58 Handheld Wireless Microphone Transmitte
Máy phát cầm tay BLX2 với SM58 Microphone từ Shure được điều chỉnh theo băng tần H9 của Shure từ 512 đến 542 MHz và cung cấp phạm vi hoạt động tầm nhìn 300 '. Nó được trang bị hai pin AA đi kèm trong tối đa 14 giờ. Nó tương thích với các hệ thống không dây Shure BLX được đặt thành cùng một băng tần. Một trường hợp dây kéo độn và microphone clip được bao gồm
  • Thiết kế dạng viên nang micro tích hợp
  • Xây dựng nhẹ, chắc chắn
  • -10 dB giảm độ suy giảm
  • Mũ màu ID (có sẵn riêng)
Thông số kĩ thuật Shure ULX2/Beta58
Bộ phát
Mức đầu vào âm thanh 0 dB Gain: -20 dBV tối đa
-10 dB Gain: -10 dBV tối đa
Phạm vi điều chỉnh Gain 10 dB
Đầu ra RF 10 mW, điển hình (Khác nhau theo vùng)
Nguồn điện 2 pin LR6 AA, 1.5 V Alkaline
Vỏ máy ABS đúc
Kích thước 2.1 x 8.8" (53 x 224 mm)
Trọng lượng 7.7 oz (218 g)
Microphone
Dải tần số 50 Hz - 15 kHz
Mẫu cực Cardioid
Mức đầu ra -54.5 dBV/PA (1.85 mV)
Kích thước hộp 11.1 x 5.2 x 3.1"